Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

Admin
DRAGระดับพระกาฬ
DRAGระดับพระกาฬ
Admin

. : GTA THAI ก้าวไกลสู่สากล

Male
พลัง :
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Left_bar_bleue30 / 5030 / 50การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Left_bar_bleue2 / 32 / 3การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Right_bar_bleue

การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์   
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Clock10Fri Apr 23 2010, 03:58

พอดีว่างๆนะครัยเลยมาสอนการใช้บอร์ดเพิ่มเติมให้ครับ
พอดีวันนี้มีคนแอดผมเป็นเพื่อนในเว็บนี้หละครับ ก็เลยอยากสอนคนอื่นทำบ้าง

วิธีแอดเพื่อน
ง่ายๆครับแค่หาเพื่อนที่อยากจะแอดเราก็ไปคลิกที่ชื่อแล้วเราจะเข้าไปที่โปรไฟล์เขาครับ
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ 3veq1

จากนั้นคลิกตามลูกศรครับ
Add to my friend list ส่วนไออันล่างนั้นหมายถึงแอดคนนั้นเป็นศัตรูครับ
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ 81rc2

พอกดแล้วมันจะขึ้นแบบนี้ครับว่าเราแอดใครไปก็ต้องรอเขารับเป็นเพื่อนครับ
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ 249649
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ F1cr3
แค่นี้ก็เสร็จกิจครับถือว่าเราแอดแล้ว

วิธีรับแอดเพื่อน
อันดับแรกคลิกที่ปุ่ม การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ 310

จากนั้นคลิกตามรูปครับ
friend and foes
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ F25b4
พอมาหน้า friend and foes ก็ให้สังเกตุตรงที่คลุมแดงครับ
จะเห็นชื่อคนที่แอดเราครับ จากนั้นให้เรากด + ครับก็เสร็จพิธีการรับแอดแล้วง่ายมาก
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Hiu75

วิธีการไปคอมเม้นให้เพื่อนๆ
อันนี้ก็ง่ายเหมือนกันครับแค่เข้าไปที่โปรไฟล์เพื่อน
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ L5l87

คลิกตามลูกศร
visitor messege
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Giq58

เมื่อเข้ามาแล้วจะเป็นแบบนี้ครับ
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ 72kp9

จากนั้นคลิก การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ I_msg_newpost

มันจะขึ้นเหมือนหน้าตั้งกระทู้ครับ เราก็จัดการใส่ข้อความลงไปแล้วกด sent ครับ
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Tso91

พอเม้นเสร็จแล้วจะเป็นแบบนี้ครับ
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ 5nu92
ง่ายมากๆเลยใช่ไหมครับ ลองเล่นดูนะครับ
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ 589986
ขึ้นไปข้างบน Go down

Blackr
มาเฟีย ข้างถนน
มาเฟีย ข้างถนน

Male
พลัง :
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Left_bar_bleue50 / 5050 / 50การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Left_bar_bleue0 / 30 / 3การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Right_bar_bleue

การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์   
การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์ Clock10Sun Apr 25 2010, 06:07

อืม Avatar น่ารักจริงๆ ด้วย
ขึ้นไปข้างบน Go down

การแอดเพื่อนและการคอมเม้นให้เพื่อนๆที่โปรไฟล์

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1