Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
ผู้ตั้งข้อความ

finchmc1234
ประชาชน
ประชาชน
finchmc1234

Male
พลัง :
SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Left_bar_bleue0 / 500 / 50SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Left_bar_bleue0 / 30 / 3SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Right_bar_bleue

SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power   
SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Clock10Sun Jul 21 2013, 21:07

วิธีทำ Power ให้เต็มก็คือ กด shift+N ค้างไว้รอจนกว่า Power จะถึงขีดสุดหรือถ้าไม่อยากเอาเต็มก็รอจนกว่าจะถึงที่เราพอใจ แต่วิธีลด Power ผมไม่รู้นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

finchmc1234
ประชาชน
ประชาชน
finchmc1234

Male
พลัง :
SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Left_bar_bleue0 / 500 / 50SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Right_bar_bleue

SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Left_bar_bleue0 / 30 / 3SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Right_bar_bleue

SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power   
SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Clock10Sun Jul 21 2013, 21:08

วิธีทำ Power ให้เต็มก็คือ กด shift+N ค้างไว้รอจนกว่า Power จะถึงขีดสุดหรือถ้าไม่อยากเอาเต็มก็รอจนกว่าจะถึงที่เราพอใจ แต่วิธีลด Power ผมไม่รู้นะครับ

earthza18
แก๊ง รุ่นน้อง
แก๊ง รุ่นน้อง
earthza18

Male
พลัง :

SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Clock10Mon Aug 05 2013, 15:03

thx

kiwsmallss
นักเลงรุ่นพี่
นักเลงรุ่นพี่
kiwsmallss

Male
พลัง :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุนมากครับบ"   
SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power - Page 3 Clock10Thu Apr 30 2015, 20:39

earth2499 พิมพ์ว่า:
ลืมครับ วิธีทำ power

วิธีใช้
ถ้าอยากเปลี่ยนปะไรก็ให้เข้าโฟเดอร์ที่เราลงเกมไว้
1.เปิดอันที่ชื่อว่าgta3ขึ้นมามันอยู่ในmodles
2.กดF2เพื่อหาชื่อรถ
3.เมื่อเจอแล้วให้กดคิกขวาที่ชื่อแล้วกดreplace
4.เลือกว่าจะเอาmodอันไหนไปแทน
5.พอเลือกเสดก็กดที่Commandแล้วกดRebiuldน่ะครับ
-----------------------------------------------------------------------
เมื่อลง Mod Superman ไปแล้ว จาก CJ จะเปลี่ยนเป็น ตอนที่ยังไม่ได้เปลี่ยนร่าง
จำได้ว่าเป็นคนใส่หมวกเสื้อสีออกน้ำตาล ๆ
ถ้าจะเปลี่ยนเป็นซูเปอร์ฮีโร่ให้ใส่สูตรตามด้านล่างไ ปครับ (ลองดูนะเพื่อได้):D :D
-----------------------------------------------------------------------
มันมีสูตรแปลงร่างอยู่นะใช้ได้เปล่าไม่รู้
bekknqv นี่เป็นสูตรแปลงร่างครับ
ลองกดดู เวลาบิน กด Shift กับ คัว C พร้อมกันมันจะบิน
ส่วนพลังมีกด ตัว G กับ H อย่างเช่น กด G พร้อมกับคลิกขวา มันจะปล่อยพลังไรไม่รู้
จำไม่ได้ กด H พร้อมกับคลิกเมาส์ซ้าย เป็นต้น
ลองเอาไปทำดูนะครับ ผมเคยเล่นอยู่
--------------------------------------------------------------------------
ส่วนเรื่อง Power ผมไม่รู้อาจจะเกี่ยวข้องกับการใช้พลังแต่ผมเคยทำให้ Power ขึ้นเต็มนะ
รถยังตามไม่ทัน ต่อยรัว ว่ายน้ำเร็ว เหอะเร็วยิ่งกว่าเจ็ท เป็นต้น

SUPERMAN ครับ มาแล้วพร้อมวิธีทำ power

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3