Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW]

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

suphakan
แก๊ง รุ่นใหญ่
แก๊ง รุ่นใหญ่
suphakan

Male
พลัง :
[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Left_bar_bleue0 / 500 / 50[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Left_bar_bleue0 / 30 / 3[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Right_bar_bleue

[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW]   
[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Clock10Wed Feb 29 2012, 11:51

ทำยังไงคับ ต้องเปลี่ยนชื่อของลอยสักให้ตรงกับลอยสักในเกมหรือป่่าว หรือ จะต้อง REPLACE ใหม่ ช่วยด้วยคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

dagaran123
แก๊ง มาเฟีย
แก๊ง มาเฟีย
dagaran123

Male
พลัง :
[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Left_bar_bleue50 / 5050 / 50[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Right_bar_bleue

[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Left_bar_bleue0 / 30 / 3[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Right_bar_bleue

[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW]   
[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Clock10Fri Mar 09 2012, 19:00

suphakan พิมพ์ว่า:
ทำยังไงคับ ต้องเปลี่ยนชื่อของลอยสักให้ตรงกับลอยสักในเกมหรือป่่าว หรือ จะต้อง REPLACE ใหม่ ช่วยด้วยคับ

ง่าย ๆนะ เข้าไป ร้านสักลาย

เวร็จแล้วมันจะไปทับไม่รู้อันไหนเลื่อนไปเรื่อย ๆเช่นมังกรจะอยู่งที่ ส่วนหลังล่างครับ confused confused

nonzuza1604
แก๊ง รุ่นพี่
แก๊ง รุ่นพี่
nonzuza1604

Male
พลัง :
[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Left_bar_bleue0 / 500 / 50[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW]   
[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Clock10Tue Feb 26 2013, 15:24

ดหกดหกดก

Miya
มาเฟีย ข้างถนน
มาเฟีย ข้างถนน
Miya

Male
พลัง :

[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW] Clock10Mon Jun 10 2013, 04:50

ไม่ต้องคั้บไปสักที่เมือง 1 คั้บ ตรงข้ามกับร้านตัดผมอะ แล้วลองเลือกลอยสักทุกอัน ๆ

[HELP] !! ผมลงลอยสักลงใน player.img แล้วจะใช้ยังไง ไปที่ไหน ขอแบบละเอียดนะคับ [ขอร้องผู้รู้มาช่วยหน่อย] !! [NEW]

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1