Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

pleumkung
มาเฟีย ข้างถนน
pleumkung

Male
พลัง :
ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Left_bar_bleue50 / 5050 / 50ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Left_bar_bleue0 / 30 / 3ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Right_bar_bleue

ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ   
ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Clock10Sat Jul 16 2011, 15:10

ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผ confused มขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ confused
ขึ้นไปข้างบน Go down

Haru
นักเลงรุ่นพี่
นักเลงรุ่นพี่
Haru

Male
พลัง :
ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Left_bar_bleue0 / 500 / 50ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Right_bar_bleue

ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Left_bar_bleue0 / 30 / 3ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Right_bar_bleue

ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ   
ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Clock10Mon Sep 05 2011, 20:28

lapd1 ตำรวจเมืองเริ่มต้น
lapdm1 จราจรเมืองเริ่มต้น
sfpd1 ตำรวจเมืองคาราเต้
lvpd1 ตำรวจเมืองคาสิโน
csher นายอำเภอ1
dsher นายอำเภอ2
army ทหาร
swat สวาท

anuchaza25
anuchaza25

Male
พลัง :
ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Left_bar_bleue0 / 500 / 50ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ   
ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Clock10Sun Feb 12 2012, 21:32

ง่ายๆ.......ดาวน์โหลดโปรแกรม PedEditor มาใช้ แล้วดูว่าตำรวจชื่อว่าไร

asdasdasd00
asdasdasd00

Male
พลัง :

ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ Clock10Sun Feb 19 2012, 14:32

แอดผมมาดิผมจะสอนอย่างละเอียดเลย

ไคก็ได้ช่วยบอกทีเถอะผมขอร้องนะนะช่วยบอกหน่อยว่าเอาสกินไปไว้ไหนมันจะเปลี่ยนพวกตำรวจทหารมันจะเปลี่ยนคับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1