Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

มีปัญหาในการmodคนอะคับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

parkpkza
มาเฟีย ข้างถนน
parkpkza

Male
พลัง :
มีปัญหาในการmodคนอะคับ Left_bar_bleue20 / 5020 / 50มีปัญหาในการmodคนอะคับ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
มีปัญหาในการmodคนอะคับ Left_bar_bleue0 / 30 / 3มีปัญหาในการmodคนอะคับ Right_bar_bleue

มีปัญหาในการmodคนอะคับ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีปัญหาในการmodคนอะคับ   
มีปัญหาในการmodคนอะคับ Clock10Sat Jul 09 2011, 17:17

คือ ผมงงเวลาม็อดคน อะคับ ผมใช้โปรแกม Alci's IMG Editor 1.5 แล้วโหลด skins นารูโตะมา ถ้าผมจะทับ ตัวละครCJ ผมต้องให้ชื่อของไฟล์(txd,dff)ของนารูโตะ เปลี่ยนเป็นชื่ออะไรอะ(ตอนแรกมันชื่อnaruto1.txd,naruto1.dff)
ขึ้นไปข้างบน Go down

lano
lano

Male
พลัง :
มีปัญหาในการmodคนอะคับ Left_bar_bleue0 / 500 / 50มีปัญหาในการmodคนอะคับ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
มีปัญหาในการmodคนอะคับ Left_bar_bleue0 / 30 / 3มีปัญหาในการmodคนอะคับ Right_bar_bleue

มีปัญหาในการmodคนอะคับ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีปัญหาในการmodคนอะคับ   
มีปัญหาในการmodคนอะคับ Clock10Sat Sep 03 2011, 16:03

เอ่อ cj น่ะแก้ยากครับ เพราะมีเสื้อผ้าเยอะมากชุดเขาอยู่ใน player.img มิใช่ gta3.img นะ ลองดู mod เปลี่ยน cj เป้นตัวขาวอ่ะเขาทำได้ดีมากเลย มี data cj ครบเลย แก้กันเหนื่อยเรยอ่ะ แนะนำให้แอดเข้าไปใน gta3.img แล้วใช้ skin selector หรือ mod เปลี่ยนตัวอื่นๆ เปลี่ยนตัวเอาดีกว่านะ ^ ^
ขึ้นไปข้างบน Go down

มีปัญหาในการmodคนอะคับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1