Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

uuoouo000
มาเฟีย ข้างถนน
uuoouo000

Male
พลัง :
ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Left_bar_bleue50 / 5050 / 50ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Left_bar_bleue0 / 30 / 3ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Right_bar_bleue

ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ   
ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Clock10Sat Oct 23 2010, 10:45

คือผมไม่เคยทำแต่อยากทำ มันยากมากหรือเปล่า ต้องเก่งเปล่าอะ??? Sleep affraid confused
ขึ้นไปข้างบน Go down

Admin
DRAGระดับพระกาฬ
DRAGระดับพระกาฬ
Admin

. : GTA THAI ก้าวไกลสู่สากล

Male
พลัง :
ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Left_bar_bleue30 / 5030 / 50ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Right_bar_bleue

ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Left_bar_bleue2 / 32 / 3ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Right_bar_bleue

ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ   
ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Clock10Sun Oct 24 2010, 22:20

ไม่ได้ขึ้นอยุ่กับว่าเก่งไม่เก่งครับ มันอยุ่ที่ตัวเราครับ
ต้องขยันฝึกฝนครับ ทำแรกๆก็เริ่มจากง่ายๆก่อนและก็ค่อยทำยากๆครับ

BANKBIGKING
BANKBIGKING

Male
พลัง :
ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Left_bar_bleue50 / 5050 / 50ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Right_bar_bleue

ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Left_bar_bleue0 / 30 / 3ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ   
ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Clock10Sun Oct 24 2010, 22:37

อย่างที่ตาโอมบอก ถ้าจะกระโดด เหมือนแบบผมเลย ก็โอกาสพลาดสุง แต่แนะนำ ไปทีละขั้นดีกว่า พอพลาดจะได้แก้ได้

อยากเก่งไวก็กระโดดเลย ถ้ามีวิชา

theterop
แก๊ง รุ่นใหญ่
แก๊ง รุ่นใหญ่
theterop

Male
พลัง :
ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Left_bar_bleue0 / 500 / 50ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Right_bar_bleue

ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ Clock10Wed Nov 17 2010, 17:36

ขอทราบวิธีการทำ mod รถด้วยครับอยากทำเองมาก ๆ ๆ ใครทำเป็นแอดมาที่

t_7906@hotmail.com น่ะครับขอบคุณ

ทำ mod ครั้งแรกยากไหมครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1