Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

มาช่วยหน่อยครับปัญหาเกี่ยวกับ GTA **ถ้าแก้ได้จะมีรางวัลพิเศษให้ทุกคนที่มาตอบ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

SMG
แก๊ง รุ่นพี่
แก๊ง รุ่นพี่
SMG

Male
พลัง :
มาช่วยหน่อยครับปัญหาเกี่ยวกับ GTA **ถ้าแก้ได้จะมีรางวัลพิเศษให้ทุกคนที่มาตอบ Left_bar_bleue25 / 5025 / 50มาช่วยหน่อยครับปัญหาเกี่ยวกับ GTA **ถ้าแก้ได้จะมีรางวัลพิเศษให้ทุกคนที่มาตอบ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
มาช่วยหน่อยครับปัญหาเกี่ยวกับ GTA **ถ้าแก้ได้จะมีรางวัลพิเศษให้ทุกคนที่มาตอบ Left_bar_bleue0 / 30 / 3มาช่วยหน่อยครับปัญหาเกี่ยวกับ GTA **ถ้าแก้ได้จะมีรางวัลพิเศษให้ทุกคนที่มาตอบ Right_bar_bleue

มาช่วยหน่อยครับปัญหาเกี่ยวกับ GTA **ถ้าแก้ได้จะมีรางวัลพิเศษให้ทุกคนที่มาตอบ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาช่วยหน่อยครับปัญหาเกี่ยวกับ GTA **ถ้าแก้ได้จะมีรางวัลพิเศษให้ทุกคนที่มาตอบ   
มาช่วยหน่อยครับปัญหาเกี่ยวกับ GTA **ถ้าแก้ได้จะมีรางวัลพิเศษให้ทุกคนที่มาตอบ Clock10Mon Jul 01 2013, 20:50

คือว่าเวลาเราเข้าเกมเข้าได้ครับโหลด Newgame หรือ Loadgame ได้ไหม? ได้ครับ พอเข้าไปแล้วก็เดินเล่นอยู่ได้ซักพักแล้วก็ค้าาางงงง~~~~~~~~~~

เหตุก่อนที่จะมาเป็นอย่างนี้ : ไปลง SAVE 100% Mod BASS GUITAR and K-ON v1.2 และ Mod Weapon Spawner แล้วหลังจากนั้นพอผมเข้าเกมก็เกิดปัญหา

ผมรู้จะมีคนตอบมาว่า ลบเกมลงใหม่สิครับ แต่ผมไม่ทำครับเสียดาย บ่องตง T^T ใครหาวิธีแก้โดยไม่ต้องลบเกมลงใหม่ได้ ผมจะตั้งกระทู้แจกเลยครับ อิอิ ><" พร้อมกับแก้ไขตัวกระทู้นี้ด้วย - -"
http://modsmart.hisforum.com/t6475-topic chant chant

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาช่วยหน่อยครับปัญหาเกี่ยวกับ GTA **ถ้าแก้ได้จะมีรางวัลพิเศษให้ทุกคนที่มาตอบ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1