Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

ขอวิธีลง HUD หน่อยคับ ติดตั้งแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

mik1713
แก๊ง มาเฟีย
แก๊ง มาเฟีย
mik1713

Male
พลัง :
ขอวิธีลง HUD หน่อยคับ ติดตั้งแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น Left_bar_bleue0 / 500 / 50ขอวิธีลง HUD หน่อยคับ ติดตั้งแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
ขอวิธีลง HUD หน่อยคับ ติดตั้งแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น Left_bar_bleue0 / 30 / 3ขอวิธีลง HUD หน่อยคับ ติดตั้งแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น Right_bar_bleue

ขอวิธีลง HUD หน่อยคับ ติดตั้งแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอวิธีลง HUD หน่อยคับ ติดตั้งแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น   
ขอวิธีลง HUD หน่อยคับ ติดตั้งแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น Clock10Fri Apr 12 2013, 02:39

พอดีผมโหลด HUD GTAIV OF GTA SAN ไรเนี่ยแหละคับ โหลดมาติดตั้งในโฟเดอร์เกมส์ ปรากฎว่าไม่มีรัยเกิดขึ้น
หรือต้องเอา พวกไฟล์ที่ยุใน โฟเดอร์ HUD ไปไว้ที่ไหนหรือปล่าวบอกทับ เคยลงแล้วมันได้แต่ผมลืมว่าลงงัย เพราะผมลงหลายอย่าง อะคับเลยลืม
มีวืธีบอกทีนะคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอวิธีลง HUD หน่อยคับ ติดตั้งแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1