Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

janongza555
แก๊ง ข้างถนน
แก๊ง ข้างถนน
janongza555

Male
พลัง :
gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Left_bar_bleue0 / 500 / 50gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Left_bar_bleue0 / 30 / 3gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Right_bar_bleue

gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น   
gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Clock10Tue Apr 09 2013, 14:38

นี้คลิป

นี้ครับเว็ป http://gtainmod.blogspot.com/2013/02/rocklee-tai-jutsu-combo.html

เอาmodไปแล้วช่วยกดthxหรือขอบคุณก็ได้นะครับ

วิธีลง
1เอา folder anim cleoและdata ลากไปใส่ในgta sa
2เข้า folder gta3.img เอาBMYBE.dff BMYBE.txd BMYDJ.dff BMYDJ.txd rock.ifp และ yomi.ifp เอาไปใส่ในgta3.img
ในfolder models โดยใช้โปรแกรม
3เข้าเกมเล่นเลยครับ

วิธีเล่น
กดctrl+mแปลงเป็นrock leeและแปลงเป็นrock lee ขั้นสุดยอดกดmครับและใช้ถ้าเตะกดคลิกขวามันจะมีแดงขึ้นบนหัวคนที่เราเล็ง(กดค้างไว้)
แล้วกดคลิกซ้ายมันจะใช้ท่าเตะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

orano2012
มาเฟีย ข้างถนน
มาเฟีย ข้างถนน
orano2012

Male
พลัง :
gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Left_bar_bleue0 / 500 / 50gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Left_bar_bleue0 / 30 / 3gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Right_bar_bleue

gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น   
gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น Clock10Sat Apr 26 2014, 14:50

ดี
ขึ้นไปข้างบน Go down

gta sa mod rock lee ครับ พร้อมวิธีลงแและวิธีเล่น

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1