Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

plangzero123
มาเฟีย ข้างถนน
plangzero123

Male
พลัง :
ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Left_bar_bleue0 / 500 / 50ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Left_bar_bleue0 / 30 / 3ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Right_bar_bleue

ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง   
ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Clock10Tue Mar 12 2013, 22:39

ใครตอบให้แล้วผมทำได้จะกด+THANKให้เลยครับ
1.มันจะมีFile vorbisFile.dllแล้วก็ไฟล์vorbisHooked.dll มันจะซ้อนกับCLEO4ครับ
2.พอผมวางเข้าไปมันก็จะREPLACEให้ใช่ป่ะผมวางไปCLEOก็เน่าอ่ะทำไง

ปล.เข้าใจง่ายไฟเหมือนกันอ่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

vulkowmp99
vulkowmp99

Male
พลัง :
ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Left_bar_bleue0 / 500 / 50ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Left_bar_bleue0 / 30 / 3ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Right_bar_bleue

ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง   
ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง Clock10Tue Apr 23 2013, 18:57

ก็ไปโหลด ไฟล์ใหม่มา ทับ แทนไงคับ
http://cleo.sannybuilder.com/ Cleo 4 ตัวใหม่อะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ใครมีวิธีแก้GTA IV HUD มันซ้อนกันกับCLEO4อ่ะครับทำไง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1