Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

พี่ครับทำไมผมลง MOD ตัวละคร ไม่ได้อะครับ มีวิธีแก้ไหม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

oobelleoo
เริ่มเข้าแก๊ง
เริ่มเข้าแก๊ง
oobelleoo

Male
พลัง :
พี่ครับทำไมผมลง MOD ตัวละคร ไม่ได้อะครับ มีวิธีแก้ไหม Left_bar_bleue0 / 500 / 50พี่ครับทำไมผมลง MOD ตัวละคร ไม่ได้อะครับ มีวิธีแก้ไหม Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
พี่ครับทำไมผมลง MOD ตัวละคร ไม่ได้อะครับ มีวิธีแก้ไหม Left_bar_bleue0 / 30 / 3พี่ครับทำไมผมลง MOD ตัวละคร ไม่ได้อะครับ มีวิธีแก้ไหม Right_bar_bleue

พี่ครับทำไมผมลง MOD ตัวละคร ไม่ได้อะครับ มีวิธีแก้ไหม Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: พี่ครับทำไมผมลง MOD ตัวละคร ไม่ได้อะครับ มีวิธีแก้ไหม   
พี่ครับทำไมผมลง MOD ตัวละคร ไม่ได้อะครับ มีวิธีแก้ไหม Clock10Tue Aug 07 2012, 19:47

พี่ครับทำไมผมลง MOD ตัวละคร ไม่ได้อะครับ มีวิธีแก้ไหม ขอบคุณครับ
คือ ผมเอา .dff , .txd ลงใน player.img แล้ว พอเข้าเกมส์ GTA SA ตัวละครทำไมถึงไม่เปลี่ยนหรอครับ
ผมเอาตัวละคร anime หรือ ตัวละครการ์ตูนอะครับ พอมีวิธีแก้ไหมครับ งงมากเลยครับ ตอนนี้ ขอบคุณมากครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

พี่ครับทำไมผมลง MOD ตัวละคร ไม่ได้อะครับ มีวิธีแก้ไหม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1