Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

lovegta
มาเฟีย ข้างถนน
lovegta

Male
พลัง :
ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Left_bar_bleue50 / 5050 / 50ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Left_bar_bleue0 / 30 / 3ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Right_bar_bleue

ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ   
ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Clock10Tue Mar 20 2012, 22:25

ขอตารางการอับ patch ครับ
อยากรู้ว่าต้องลงอันไหนจนถึง v 1.0.7.0 อ่าครับ
แล้วก็ถ้าลง ข้าม v นี้จะเป็นอะไรป่าวครับ
เพราะสงสัยครับ ตอนนี้จะลง patch v 1.0.0.4 อ่าครับ
จะเกี่ยวกันหรือป่าว หรือว่า patch แรกของ gta iv คือ v 1.0.0.4 อยู่แล้ว
สงสัยครับ ขอคำตอบด้วยครับ
[" ขอบคุณล่วงหน้าครับ "]
ขึ้นไปข้างบน Go down

lovegta
lovegta

Male
พลัง :
ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Left_bar_bleue50 / 5050 / 50ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Right_bar_bleue

ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Left_bar_bleue0 / 30 / 3ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Right_bar_bleue

ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ   
ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Clock10Wed Mar 21 2012, 09:23

สงสัยจะ งง กับคำถาม
เลยไม่มีใครตอบ
เอาซั่นๆ เลยนะครับ
มันเริ่มตั้งแต่
1. patch v 1.0.0.4.
2. patch v 1.0.1.0.
3. patch v 1.0.2.0.
4. patch v 1.0.3.0.
5. patch v 1.0.4.0.
6. patch v 1.0.5.0.
7. patch v 1.0.6.0.
8. patch v 1.0.7.0.
มันต้องลงแบบนี้ใช่ป่าวครับ
หรือลงข้าม v ได้
จาก v แรกแล้วไป v 1.0.7.0.
ได้ป่าวครับหรือว่าอย่างไร ขอคำตอบด้วยครับ

Turok
Turok

Male
พลัง :

ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Left_bar_bleue1 / 31 / 3ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ   
ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Clock10Thu Mar 22 2012, 03:37

ไม่จำเป็น ครับ ลง 1.0.7.0 ได้เลยไม่จำเป็นตั้งเรียง

lovegta
lovegta

Male
พลัง :

ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ Clock10Thu Mar 22 2012, 12:53

อ่อ ครับนึกว่าจะไม่มีใคร ตอบซะแล้ว
ขอบคุณมากๆ เลยครับ ขอบคุณมากจริงๆ ครับ
ขอบคุณครับ ขอบคุณ

ขอตารางการอับ patch gta iv หน่อยครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1