Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

ถามการลงmodใหม่หลังจากที่ลงไปแล้วครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

konoha2011
นักเลงข้างถนน
นักเลงข้างถนน
konoha2011

Male
พลัง :
ถามการลงmodใหม่หลังจากที่ลงไปแล้วครับ Left_bar_bleue0 / 500 / 50ถามการลงmodใหม่หลังจากที่ลงไปแล้วครับ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
ถามการลงmodใหม่หลังจากที่ลงไปแล้วครับ Left_bar_bleue0 / 30 / 3ถามการลงmodใหม่หลังจากที่ลงไปแล้วครับ Right_bar_bleue

ถามการลงmodใหม่หลังจากที่ลงไปแล้วครับ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ถามการลงmodใหม่หลังจากที่ลงไปแล้วครับ   
ถามการลงmodใหม่หลังจากที่ลงไปแล้วครับ Clock10Sun Jan 29 2012, 13:24

คือ ผมอยากรู้ว่าถ้าผมลงmod ปืนไปแล้ว แล้วอยากไปเจอปืนใหม่ อ่า อย่างเช่น ผมลงmod deagle gold แล้ว หลังจากนั้นไปเจอ deagle silver ที่สวยกว่า แล้วผมเปลี่ยนลง deagle silver จะถามว่า ลงทับเลยได้ไหม หรือ ต้องลบไฟล์deagle gold ทิ้งก่อน เพราะทุกวันนี้ผมลงmod gun pack แลวเลยคิดว่าถ้าผมจะเอาปืน deagle แบบอื่นมาลงแทน mod deagle เก่าเนี่ย ลงทับได้เลย หรือ ต้องลบไฟล์ปืนเก่าออกก่อนครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ถามการลงmodใหม่หลังจากที่ลงไปแล้วครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1