Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

DKjao2005
นักเลงรุ่นพี่
นักเลงรุ่นพี่
DKjao2005

Male
พลัง :
โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Left_bar_bleue0 / 500 / 50โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Left_bar_bleue0 / 30 / 3โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Right_bar_bleue

โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ    
โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Clock10Mon Dec 12 2011, 12:37

ช่วยทีครับ ลงไม่เป็นครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

imkeat
แก๊ง มาเฟีย
แก๊ง มาเฟีย
imkeat

Male
พลัง :
โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Left_bar_bleue0 / 500 / 50โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Left_bar_bleue0 / 30 / 3โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Right_bar_bleue

โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ    
โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ  Clock10Sun Feb 12 2012, 16:42

บอกให้
ไม่ต้องใช้อ โปรแกรม ไรก็ได้(อาจจะ)

เอาไฟล์ นามสกุล xxx.ide xxx.ipl (xxx นี่แทนชื่ออย่างอื่นนะ)
ดูชื่อ หน้านามสกุล ไฟล์มัน เช่น LAn2.ide LAN2.ipl ไปไว้ใน LA (map ใน folder gta)
gta sanandreas/data/map/...(ดุเอา)

งงตรงไหนถามไปที่ isadtaisa@gmail.com นะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

โปรแกรมที่ต้อง ลง map ต้องใช้โปรแกมไรครับ + วิธีลง ครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1