Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

Peck-Za
แก๊ง มาเฟีย
แก๊ง มาเฟีย
Peck-Za

Male
พลัง :
ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Left_bar_bleue0 / 500 / 50ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Left_bar_bleue0 / 30 / 3ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Right_bar_bleue

ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ   
ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Clock10Sun Nov 27 2011, 22:13

บอกหน่อยนะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

imkeat
แก๊ง มาเฟีย
แก๊ง มาเฟีย
imkeat

Male
พลัง :
ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Left_bar_bleue0 / 500 / 50ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Left_bar_bleue0 / 30 / 3ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Right_bar_bleue

ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ   
ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ Clock10Sun Feb 12 2012, 16:51

ใช้โปรแกรม alice img editter (เขียนประมาณเนี้ยแหละ)
ลง รถ ปืน มอไซ เครื่องบิน เข้า GTA Sanandreas/model/gta3.img หรือ gta3 เฉยๆ
ลงสกิน ใช้ img tools ใช้ อันที่ลง รถ อาวุธ ก็ได้
ถ้าจะใส่สกิน เข้าไปใน ไฟล์ สกิน เพิ่ม เลือกแถบบน อันที่3(รึป่าวไม่รู้ แต่ที่แน่ๆ อันแรก(นับจากบนมาล่าง)จะเขียนว่า add
เลือกอันนั้น แล้วหาไฟล์สกิน ที่โหลด ไว้ แต่ต้อง ค่อยๆใส่ที่ละ ไฟล์ นะ เพราะใส ไฟล์ รวดเดียว ไม่ได้(หมายถึง ค่อย ๆ เลือก ไฟล์ สกิน ที่ละอัน เช่น tsunay1.dff tsuna.txd ค่อยๆใส่ทีละไฟล์
งงตรงไหน ถามไปที่ isadtaisa@gmail.com
ขึ้นไปข้างบน Go down

ช่วยบอกวิธีลง skin ปืนกับุรถหน่อยครับ ขอละเอียด ๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1