Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

Win 7 ปรับโค้ดรถใน Notepad ไม่ได้

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

tonkungz
แก๊ง ข้างถนน
แก๊ง ข้างถนน
tonkungz

Male
พลัง :
Win 7 ปรับโค้ดรถใน Notepad ไม่ได้ Left_bar_bleue50 / 5050 / 50Win 7 ปรับโค้ดรถใน Notepad ไม่ได้ Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
Win 7 ปรับโค้ดรถใน Notepad ไม่ได้ Left_bar_bleue0 / 30 / 3Win 7 ปรับโค้ดรถใน Notepad ไม่ได้ Right_bar_bleue

Win 7 ปรับโค้ดรถใน Notepad ไม่ได้ Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Win 7 ปรับโค้ดรถใน Notepad ไม่ได้   
Win 7 ปรับโค้ดรถใน Notepad ไม่ได้ Clock10Sun Oct 09 2011, 21:36

คือว่าผมโหลดรถจากเวปนี้แล้วก็ Gtainside มา แต่มันต้องให้ปรับโค้ดรถใช่ป่ะครับ
อย่าง Lamborghini ไรเงี้ย
แล้วคือ ผมใช้ Win 7 อยู่ แต่ว่าพอผมเข้าไปปรับโค้ดรถใน Notepad
พอจะกดเซฟ ไม่ว่าจะกดตัว File>save หรือ Ctrl>save
หรือ กด x แล้วมันจะขึ้นว่าคุณต้องการเซฟใช่ใหม ทำทุกทางอ่าครับ
ผลก็คือ มันไม่ยอมให้เซฟอ่ะครับ คือเอางี้ดีกว่า พอเซฟเสร็จ (ใช้วิธีเซฟที่ 1&2)
พอผมจะกดออกมันก็เด้งขึ้นมาถามอีกว่าคุณต้องการที่จะเซฟไหม ?
เป็นอยู่อย่างนี้อ่ะครับ มันเซฟไม่ได้อ้ะ
ขอร้องละครับ ผมเครียดจริงๆ มันเซฟไม่ได้
ซึ่งเซฟไม่ได้ก็ทำให้ ขับรถคันนั้นไม่ได้
(อธิบายมาแบบงงๆยาวๆ ไม่รู้ว่าจะเข้าใจกันใหม วอนช่วยทีนะครับ ขอร้อง)
ขึ้นไปข้างบน Go down

Win 7 ปรับโค้ดรถใน Notepad ไม่ได้

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1