Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

benzza480
มาเฟีย ข้างถนน
benzza480

Male
พลัง :
อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Left_bar_bleue0 / 500 / 50อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Left_bar_bleue0 / 30 / 3อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Right_bar_bleue

อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน   
อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Clock10Wed May 11 2011, 10:42

อยากทำเปงอ่ะคับผมอยากทำปืนใหม่ๆอยากลองทำยังไงบ้างคับท่าให้ดีแนบโปรแกรมที่เกี่ยวกับการสร้างปืนมาให้หน่อยก็ดีคับ

sunny sunny ช่วยทีนะคับพี่ที่เก่งกัน
ขึ้นไปข้างบน Go down

benzza480
benzza480

Male
พลัง :
อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Left_bar_bleue0 / 500 / 50อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Right_bar_bleue

อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Left_bar_bleue0 / 30 / 3อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Right_bar_bleue

อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน   
อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Clock10Wed May 11 2011, 10:43

รบกวนช่วยทีคับพี่ๆๆ

fuseza555
เริ่มเข้าแก๊ง
เริ่มเข้าแก๊ง
fuseza555

Male
พลัง :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน   
อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Clock10Sun Jun 12 2011, 14:39

1โหลดmodที่อยากได้มา
2ไปดูในfolderที่โหลดมา
3เปิดimgtool 2.0มา
4กดopenแล้วเปิดgta3.img
5ไฟล์ปืนที่โหลดมามี2สกุลคือ .dff .txd
6 สมมติ ไฟล์ชื่อak47.dff เราก็กดf2ใน imgtoolแล้วพิมพ์ak47.dff กดenterแล้วเจอไฟล์ak47
7 กตลิกขวาแล้วreplace
8 ไฟล์สกุลtxdทำเหมือน dff

เวลาผมทำก็ทำอย่างนี้ถ้าใครเสริมได้ก็เสริมให้หน่อยน่ะครับ :1414

bestvongola
bestvongola

Male
พลัง :
อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Left_bar_bleue50 / 5050 / 50อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Right_bar_bleue

อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน Clock10Wed Dec 07 2011, 19:49

ครับ ผมก็อยากได้วิธีสร้างสกินปืนครับ
แต่เอาแบบที่ไ่ม่ไช่แทนที่สกินครับ
อยากได้แบบ สร้างไฟล์ .dff .txd เองอ่ครับ

อยากรู้วิธีทำskin ปืน ช่วยทีๆคับพี่ๆที่เก่งๆกัน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1