Testhomeบ้านLatest imagesแลกลิ้ง LINKเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)Galleryค้นหา

Share | 

ปัญหาของการลง ENB อะครับ ???

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ

uuoouo000
มาเฟีย ข้างถนน
uuoouo000

Male
พลัง :
ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Left_bar_bleue50 / 5050 / 50ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Right_bar_bleue

ระดับความผิด :
ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Left_bar_bleue0 / 30 / 3ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Right_bar_bleue

ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ปัญหาของการลง ENB อะครับ ???   
ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Clock10Wed Oct 06 2010, 14:18

คือผมก็อปปี้ไฟล์ d3d9.dll กับ enbseries.ini ลงในแฟ้ม GTA SanAndreas แล้ว
พอจะกดเข้าเกมมันก็เข้าไม่ได้อะครับ มันก็เฉยๆอะ มันเป็นอะไรครับช่วยหน่อย :1212
ขึ้นไปข้างบน Go down

Jamesxxl
Jamesxxl

Male
พลัง :
ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Left_bar_bleue1 / 501 / 50ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Right_bar_bleue

ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Left_bar_bleue0 / 30 / 3ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Right_bar_bleue

ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Vide
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ปัญหาของการลง ENB อะครับ ???   
ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Clock10Sun Dec 05 2010, 23:56

ไม่ทราบครับ อาจจะ เป็นที่คอมไม่แรง วิธีแก้ ก็คือลบไฟล์พวกนั้นครับ
https://www.facebook.com/TheModStarSa

framez2540
framez2540

Male
พลัง :
ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Left_bar_bleue0 / 500 / 50ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ปัญหาของการลง ENB อะครับ ???   
ปัญหาของการลง ENB  อะครับ ??? Clock10Wed Sep 21 2011, 20:23

ก็กด Shift+F12 จ้า ลองดู ถ้าไม่ได้ขออภัย^^''a

ปัญหาของการลง ENB อะครับ ???

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1